NCR 6622E S2 โหมดสวิทช์ปั๊มพลังงาน 009-0036494 320W 24V กับ PFC 009-0025595 SP-320-24V 0090025595 ATM Selfserv Part |
| ยี่ห้อ | NCR |
| สภาพ | ของใหม่ ของเดิม ของใหม่ของทั่วไป |
| ประเภทธุรกิจ | โดยตรงจากโรงงาน |
| การรับประกัน | การสนับสนุนทางเทคนิค 1 ปี หรือตลอดชีวิต |
| เวลานํา | 1-15 วันทําการ ขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อและความต้องการ |
ปักกิ่ง Chuanglong มีประสบการณ์ 23 ปีในการผลิตและจําหน่ายอะไหล่ ATM และ POS ในประเทศและต่างประเทศ
บริษัทของเราเชี่ยวชาญในส่วนแบ่งเอทีเอ็ม จําหน่ายปรับและบํารุงรักษา
เราไม่ใช่แค่ผู้ผลิตอะไหล่ แต่ยังเป็นผู้เชี่ยวชาญระดับโลกในเรื่องของแฮร์ดแวร์และซอฟต์แวร์
เรากําลังพยายามอย่างดีที่สุด เพื่อนําเสนอผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง ด้วยราคาที่ต่ํากว่า
| 998-0235677 | NCR 3Q8 Card Reader Assy Feed Roller 998-0235677 4MM MCRM โรเลอร์พัดยาง 9980235677 ATM CRS เครื่องจักรส่วนตัว |
| 998-0235676 | NCR 3Q8 Card Reader Assy Rubber 4MM Roller 998-0235676 Capture Roller MCRW ขนาดเล็ก 9980235676 เครื่อง ATM เครื่องส่วนตัว |
| 009-0036494 | NCR 6622E S2 โหมดสวิทช์ปั๊มพลังงาน 009-0036494 320W 24V กับ PFC 009-0025595 SP-320-24V 0090025595 ATM Selfserv Part |